I’m getting stronger, A little longer เสียงชวนฝันกับท่าทางการร้องเพลงมันชวนหลงใหลจริงๆ หนูเกิดมาเพื่อสิ่งนี้ เกิดมาเพื่อเป็นดาว เกิดมาเพื่อจับไมค์ร้องเพลง คู่ควรที่สุด😭🫶🏻
KAWAII PHARITA IN TOKYO
#SEEYOUTHEREinTokyo_Day2
#BABYMONSTER
#PHARITA
มีความ hit different เป็นฮิปฮอปที่มีความเฟมินีน จริตแบบสาวตัวแรง สัมผัสได้ว่าจะเป็นคนแรงๆมั่นๆคนนึง 20เมื่อไหร่ได้โอ้โหมากกว่านี้แน่นอน
#PHARITA
#BABYMONSTER